Contract Bridge League of Thailand

สมาคมกีฬาบริดจ์แห่งประเทศไทย

การแข่งขันชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทยออนไลน์ ประจำปี 2564 ประเภทคู่บริดจ์เยาวชนอายุไม่เกิน 18 ปี

การแข่งขันชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทยออนไลน์ ประจำปี 2564

8:30-11:30 รอบคัดเลือก

GROUP 1

อันดับ 1-4 เข้ารอบชิงชนะเลิศ

Seatชื่อสังกัดจังหวัดScore%Rank
1NSธนภัทร โพธิ์สิงห์ – พีรวิชญ์ จำปีโรงเรียนประจักษ์ศิลปาคารอุดรธานี9760.631
1EWกษิรา หวังคุณากร – ไหมแพรวา ฟ้าคุ้มโรงเรียนสุไหงโก-ลกนราธิวาส9660.002
3NSบัณฑิตา หมูขำ – กัญญาพัชร ศรีวรรณโรงเรียนอุดมดรุณีสุโขทัย9559.383
6NSณัฐพล ทิวงศ์ – ภูวดล กาละพันธ์โรงเรียนนายมวิทยาคารอำนาจเจริญ9257.504
4EWชัยวัฒน์ ค่ายรัตนชัย – ธรรมสถิตย์ สวนหมากโรงเรียนมหาชนะชัยวิทยาคมยโสธร8855.005
4NSวิธวินท์ วทานียเวช – นิภาภัทร ปาลพันธุ์Magic Eyesกำแพงเพชร8553.136
2NSอนุศรา แก้วเกิด – ภัทรธิดา อินทะสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดนครสวรรค์นครสวรรค์7949.387
5NSดาหวัน สีหามาตร – สุชาดา ปิ่นสุกโรงเรียนวังหลังวิทยาคมสระแก้ว7546.888
3EWศักดิ์อิทธิ์ สถิตย์ตันติเวช – ศิรวิชญ์ เจริญศรีโรงเรียนเบญจมราชูทิศราชบุรีราชบุรี6741.889
2EWนรวิชญ์ ธนสมบัติมงคล – ภูรินทร์ รัตนรุ่งโรงเรียนสุไหงโก-ลกนราธิวาส6339.3810
5EWจิรชัย คานเขต – ไชยวัฒน์ จำปาสอนโรงเรียนมหาชนะชัยวิทยาคมยโสธร4326.8811

GROUP 2

อันดับ 1-4 เข้ารอบชิงชนะเลิศ

Seatชื่อสังกัดจังหวัดScore%Rank
5NSรวิสรา เอี่ยมอ่อน – พิมพ์ประพาพร ปั้นทิมโรงเรียนอุดมดรุณีสุโขทัย102.263.881
3EWศิริพิชญ์ ไชยมงคล – จันทิมา ศรีเจริญโรงเรียนอำนาจเจริญอำนาจเจริญ101.863.632
2NSนพดล อุระโสภณ – กนต์ธร ถนอมกลิ่นโรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการสมุทรปราการ100.863.003
6NSปาณิสรา พิทยาวิริยะพันธ์ – ชัยภัทร ศรีสุทธิ์สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดระยองระยอง95.859.884
5EWรักษณ คงศัตรา – ภูดิศ โคมบัวMagic Eyesกำแพงเพชร95.359.565
4EWพัชรินทร์ เสนคะ – ปรัชญานันท์ มหาโยธีโรงเรียนประจักษ์ศิลปาคารอุดรธานี91.857.386
1EWโสภณัฐ พูลอ้น – ประริพัฒน์ เกาะศิริสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดนครสวรรค์นครสวรรค์71.344.567
1NSพลกฤต จินดากูล – จิรายุส พันคำโรงเรียนสุไหงโก-ลกนราธิวาส63.839.888
2EWเปมิกา ตรงงาม – วิชญาพร ตู้จินดาสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดระยองระยอง55.334.569
4NSสราวุฒิ โสพิมพ์ – อนวัชร เกาะแก้วโรงเรียนวังหลังวิทยาคมสระแก้ว51.332.0610
3NSจุฬาธร บุญทูล – ทรงพล รุ่งสว่างสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดนครสวรรค์นครสวรรค์์5131.8811

13:00-16:30 รอบชิงชนะเลิศ

Seatชื่อสังกัดจังหวัดScore%Rank
4NSนพดล อุระโสภณ – กนต์ธร ถนอมกลิ่นโรงเรียนเทพศิรินทร์ สมุทรปราการสมุทรปราการ9757.741
3NSบัณฑิตา หมูขำ – กัญญาพัชร ศรีวรรณโรงเรียนอุดมดรุณีสุโขทัย96.457.382
2EWปาณิสรา พิทยาวิริยะพันธ์ – ชัยภัทร ศรีสุทธิ์สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดระยองระยอง9556.553
2NSกษิรา หวังคุณากร – ไหมแพรวา ฟ้าคุ้มโรงเรียนสุไหงโก-ลกนราธิวาส88.452.624
4EWณัฐพล ทิวงศ์ – ภูวดล กาละพันธ์โรงเรียนนายมวิทยาคารอำนาจเจริญ86.751.615
3EWรวิสรา เอี่ยมอ่อน – พิมพ์ประพาพร ปั้นทิมโรงเรียนอุดมดรุณีสุโขทัย77.746.256
1NSศิริพิชญ์ ไชยมงคล – จันทิมา ศรีเจริญโรงเรียนอำนาจเจริญอำนาจเจริญ71.342.447
1EWธนภัทร โพธิ์สิงห์ – พีรวิชญ์ จำปีโรงเรียนประจักษ์ศิลปาคารอุดรธานี58.334.708